FORUM HỌC VIỆN CHÉM GIÓ
bạn chưa đăng nhập vào diễn đàn hãy nhấn ĐĂNG NHẬP nếu bạn đã có tài khoản :@

nếu bạn chưa có tài khoản. Sad SadSad

Hãy NHẤN VÀO ĐĂNG KÍ và gia nhập diễn đàn cùng với chúng tôi
Smile
FORUM HỌC VIỆN CHÉM GIÓ
bạn chưa đăng nhập vào diễn đàn hãy nhấn ĐĂNG NHẬP nếu bạn đã có tài khoản :@

nếu bạn chưa có tài khoản. Sad SadSad

Hãy NHẤN VÀO ĐĂNG KÍ và gia nhập diễn đàn cùng với chúng tôi
Smile
FORUM HỌC VIỆN CHÉM GIÓ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

FORUM HỌC VIỆN CHÉM GIÓ

Diễn đàn chia sẻ những tâm tư, cảm xúc về trường lớp, chia sẻ kinh nghiệm học tập và chém gió...

Trang ChínhTrang Chính  trang tin chínhtrang tin chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
TRANG CHỦ
trang chủ
Top posters
hoainam_281 (157)
Các bạn ủng hộ trang này nhé Vote_lcapCác bạn ủng hộ trang này nhé I_voting_barCác bạn ủng hộ trang này nhé Vote_rcap 
cobelolem_1207 (129)
Các bạn ủng hộ trang này nhé Vote_lcapCác bạn ủng hộ trang này nhé I_voting_barCác bạn ủng hộ trang này nhé Vote_rcap 
thienthankhongcanh (127)
thuytq_91 (64)
loiajc (55)
Kevin (50)
ohmygod558 (21)
phienphuc (16)
meo_beo91 (10)
nucuoiphale_hh2 (9)
GAME THU TUYEN QUANG
diễn đàn

Các bạn ủng hộ trang này nhé

Go down 
Tác giảThông điệp
thienthankhongcanh
Admin
Admin
thienthankhongcanh

Ngày cất tiếng hú chào đời Ngày cất tiếng hú chào đời : 24/03/1992
Ngày gia nhập Ngày gia nhập : 06/12/2010
Tuổi Tuổi : 32

Các bạn ủng hộ trang này nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Các bạn ủng hộ trang này nhé   Các bạn ủng hộ trang này nhé EmptyMon Aug 27, 2012 5:59 pm

Tình hình là sau khi diễn đàn game thủ Tuyên quang sập, mình đang xây dựng lại http://thptkhangnhat.host56.com/ thành một trang giải trí với tên mới là khangnhatvui.host56.com gồm nhiều thứ hơn chứ không chỉ về game, trang này bao gồm một số trò chơi, các thủ thuật cho máy tính, một trang phim http://thptkhangnhat.host56.com/phim/ , còn diễn đàn thì hiện tại mình chưa xây dựng được vì tốn nhiều thời gian quá trong khi mình vừa phải xây dựng website vừa phải thêm phim trong khi vào năm cuối rồi nếu bạn nào có thể giúp mình làm quản trị cho diễn đàn hoặc trang phim thì tốt quá I love you
http://thptkhangnhat.co.cc/

Các bạn ủng hộ trang này nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» "TRANG WED LICHSUDANGCONGSANVIETNAM.TK"